Chương trình mục tiêu quốc gia

Cảnh báo: Người tiêu dùng cẩn trọng với thông tin quảng cáo thực phẩm bảo vệ sức khỏe

Wednesday 2020-04-01 03:41

Thực hiện bảo đảm ATTP trong phòng, chống dịch Covid-19 đối với cơ sở kinh doanh dịch vụ ăn uống, kinh doanh thức ăn đường phố

Thursday 2020-04-23 03:39

Thông báo: Cẩn trọng với thông tin quảng cáo thực phẩm bảo vệ sức khỏe Glu metaherb và và thực phẩm bảo vệ sức khỏe Ích tâm đường trên một số website

Monday 2020-04-06 03:38

Tăng cường kiểm soát, đảm bảo cho người nghiện chất dạng thuốc phiện được điều trị liên tục trong giai đoạn có dịch Covid-19

Friday 2020-04-10 03:32

Quán triệt, xử lý nghiêm các cơ sở y tế trên địa bàn thủ đô vi phạm việc thực hiện các biện pháp cấp bách phòng chống dịch Covid-19

Tuesday 2020-04-14 03:30

Nhân trường hợp can thiệp thành công đặt stent graft điều trị phình động mạch chủ bụng kèm theo bệnh lí hẹp nặng động mạch vành

Friday 2020-04-10 03:27

Hướng dẫn kỹ thuật về dự phòng, điều trị, chăm sóc và hỗ trợ HIV cho người sử dụng ma túy dạng kích thích

Friday 2020-04-10 03:25

Đảm bảo an toàn trong quá trình tiếp nhận, hiến máu và sử dụng các chế phẩm máu mùa dịch Covid-19

Friday 2020-04-10 03:23

Hướng dẫn cấp phát thuốc Methadone và Buprenophine trong giai đoạn phòng chống dịch Covid-19

Thursday 2020-04-16 03:22

Bệnh viện K ký Hợp đồng ủy thác Quản lý dự án với Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng chuyên ngành – Bộ Xây dựng

Friday 2020-04-24 03:11

Cậu bé sinh non có cân nặng cực thấp chỉ 600g được xuất viện sau 72 ngày điều trị

Thursday 2020-04-16 03:20

Bệnh viện E tham gia Tập huấn trực tuyến phòng, chống dịch COVID-19 tại các cơ sở khám chữa bệnh

Saturday 2020-04-11 03:06

Bệnh nhân người Anh mắc Covid-19 nặng phải thở máy đã được các bác sĩ giành giật lại sự sống như thế nào?

Friday 2020-04-17 03:01

Bệnh viện K bố trí sẵn sàng khu vực dã chiến và dựng thêm 4 phòng cách ly trên container, tất cả người đến bệnh viện đều phải khai báo y tế hàng ngày

Wednesday 2020-04-01 02:38

Đại dịch Covid-19 khiến chúng ta nhận thức sâu sắc hơn về sự nghiệp giáo dục, chăm sóc sức khỏe cộng đồng

Monday 2020-03-23 02:23

Y tế từ xa phát triển mạnh mẽ trong đại dịch coronavirus

Sunday 2020-04-12 03:05

Viện Huyết học - Truyền máu Trung ương: Kêu gọi người dân đủ điều kiện sức khỏe hãy tham gia hiến máu

Wednesday 2020-04-01 02:57

Vị giáo sư đưa kĩ thuật lọc máu hiện đại vào điều trị, cứu sống hàng nghìn người.

Tuesday 2020-04-28 02:55

TTYT huyện Sóc Sơn: Thăm, động viên, tặng quà 8 chốt kiểm soát y tế

Wednesday 2020-04-22 02:52

Thăm dò ý kiến