Công bố thông tin liên quan đến lĩnh vực dược

Danh sách cơ sở sản xuất, kinh doanh thuốc, nguyên liệu làm thuốc nước ngoài đăng ký cung cấp thuốc, nguyên liệu làm thuốc vào Việt Nam

Monday 2020-02-17 09:41

Danh sách cơ sở sản xuất, kinh doanh thuốc, nguyên liệu làm thuốc nước ngoài đăng ký cung cấp thuốc, nguyên liệu làm thuốc vào Việt Nam

Monday 2020-02-17 09:28

Thông tin về cơ sở bán buôn mua thuốc của cơ sở có quyền nhập khẩu nhưng không được thực hiện quyền phân phối thuốc, nguyên liệu làm thuốc tại Việt Nam

Saturday 2020-02-01 01:10

Thông tin về cơ sở bán buôn mua thuốc của cơ sở có quyền nhập khẩu nhưng không được thực hiện quyền phân phối thuốc, nguyên liệu làm thuốc tại Việt Nam để phân phối

Thursday 2020-01-09 07:43

Công bố thuốc viên có chứa hoạt chất Timonacium hàm lượng 100mg vào danh mục thuốc chưa đáp ứng đủ nhu cầu điều trị

Tuesday 2019-12-31 03:30

Danh mục cơ sở bán buôn mua thuốc, nguyên liệu làm thuốc của Công ty TNHH Sanofi - Aventis

Wednesday 2019-10-02 03:48

Công bố thuốc tiêm có chứa hoạt chất aesinate natri hàm lượng 5mg và 10mg vào danh mục thuốc chưa đáp ứng nhu cầu điều trị

Tuesday 2019-10-01 02:46

Danh sách khách hàng là cơ sở bán buôn theo quy định tại Nghị định số 54/2017/NĐ-CP ngày 08/5/2017 của Chính phủ quy định của Công ty CP Dược Hậu Giang

Sunday 2019-07-14 02:15

Thông tin liên quan đến Danh mục các thuốc được cấp phép nhập khẩu theo quy định tại điều 65,66,67,68,69 của Nghị định 54/2017/NĐ-CP

Thursday 2019-07-04 02:53

Thông tin về cơ sở bán buôn mua thuốc của cơ sở có quyền nhập khẩu nhưng không được thực hiện quyền phân phối thuốc, nguyên liệu làm thuốc tại Việt Nam để phân phối

Tuesday 2019-06-25 09:19

Thông tin về cơ sở bán buôn mua thuốc, nguyên liệu làm thuốc của cơ sở có quyền nhập khẩu nhưng không được thực hiện quyền phân phối thuốc, nguyên liệu tại Việt Nam để phân phối

Friday 2019-04-19 03:05

Thăm dò ý kiến