TIN TỔNG HỢP

Bộ Y tế họp báo Lễ khánh thành kết nối 1.000 bệnh viện khám, chữa bệnh từ xa

Thursday 2020-09-24 14:06

Khánh thành Bệnh viện Đa khoa tỉnh Sơn La

Tuesday 2020-09-22 08:41

Ban Quản lý dự án Trung ương: Đầu tư xây dựng và phát triển Hệ thống Y tế tuyến cơ sở

Thursday 2020-09-17 03:32

Ủy ban thường vụ Quốc hội thông qua Nghị quyết bổ sung nhóm hàng vật tư thiết bị y tế vào danh mục hàng dự trữ quốc gia

Tuesday 2020-09-15 07:40

Vừa đẩy mạnh phát triển kinh tế - xã hội, vừa phòng, chống dịch COVID-19

Monday 2020-09-14 01:13

Hội nghị triển khai thực hiện Thông tư 14/2020/TT-BYT về đấu thầu trang thiết bị y tế

Saturday 2020-09-12 07:48

Tập huấn và khai thác sử dụng phần mềm Bluezone trực tuyến cho nhân viên y tế

Thursday 2020-08-27 11:16

Bộ Y tế rút trường hợp BN994 khỏi danh sách những người bị nhiễm SARS-COV-2

Thursday 2020-08-20 12:33

Cần biết: Tăng cường sức khỏe trong mùa dịch

Thursday 2020-08-13 12:55

Bộ Y tế phát động Chiến dịch truyền thông “Niềm tin chiến thắng”

Friday 2020-08-07 04:58

115 ĐÀ NẴNG - NHÀ VẬN CHUYỂN CON THOI GIỮA TÂM DỊCH

Thursday 2020-08-06 12:01

KHUYẾN CÁO PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID-19

Friday 2020-07-31 01:19

Bộ Y tế huy động 800 sinh viên Đại học Kỹ thuật Y dược Đà Nẵng và Trường Quân sự Quân khu 5 chống dịch tại Đà Nẵng

Thursday 2020-07-30 09:36

Phòng chống dịch bệnh COVID-19: Bộ Y tế thông báo khẩn

Monday 2020-07-27 01:14

Tập huấn và khai thác sử dụng phần mềm Bluezone trực tuyến

Sunday 2020-07-26 04:16

“Mẹ tôi 93 tuổi vẫn quyết tâm phẫu thuật điều trị ung thư”

Saturday 2020-07-25 02:01

Bộ Y tế hỗ trợ các tỉnh Tây Nguyên dập dịch bạch hầu

Wednesday 2020-07-22 01:43

Ổ dịch bạch hầu: Điều trị kháng sinh dự phòng cho tất cả trường hợp tiếp xúc gần và có nguy cơ

Monday 2020-07-06 08:29

Người dân Tây Nguyên được thụ hưởng chăm sóc sức khỏe tốt hơn ngay tại địa phương

Wednesday 2020-06-24 11:04

Chánh Văn phòng Bộ Y tế tiếp Đại sứ Coloombia

Wednesday 2020-05-27 02:42

Thăm dò ý kiến