TIN TỔNG HỢP

Tới nay, các mẫu xét nghiệm tại BV Bạch Mai đều âm tính với COVID-19

Sunday 2020-03-29 11:57

Dồn lực dập dịch tại Bệnh viện Bạch Mai

Saturday 2020-03-28 12:58

Thủ tướng chỉ thị quyết liệt thực hiện đợt cao điểm phòng, chống dịch COVID-19

Friday 2020-03-27 08:47

Thông điệp thời chiến của Thủ tướng

Thursday 2020-03-26 04:35

5 điều cần làm ngay để phòng, chống dịch bệnh COVID-19

Wednesday 2020-03-25 12:37

Hưởng ứng ngày thế giới phòng chống Lao 24/3/2020: Biến hiểm họa COVID-19 thành cơ hội để Việt Nam chấm dứt bệnh lao vào năm 2030

Wednesday 2020-03-25 03:38

Thủ tướng làm việc với 50 điểm cầu chống dịch trong toàn quân

Monday 2020-03-23 03:16

Huy động toàn bộ lực lượng y tế phòng, chống đại dịch COVID-19

Saturday 2020-03-21 07:44

Tổng Bí thư, Chủ tịch nước: Chuẩn bị khả năng xấu nhất để có phương án tốt nhất

Friday 2020-03-20 08:03

Thủ tướng kêu gọi tinh thần "tương thân tương ái" trong phòng, chống dịch COVID-19

Tuesday 2020-03-17 09:12

Thủ tướng: Đây là giai đoạn vàng quyết liệt chống dịch

Monday 2020-03-16 12:55

Dịch bệnh bên ngoài diễn biến xấu rất nhanh cần ngăn chặn mạnh, dứt khoát hơn

Monday 2020-03-16 07:21

Thông báo Tuyển dụng viên chức của Trung tâm Mua sắm tập trung thuốc Quốc gia năm 2020

Monday 2020-03-16 01:32

Thủ tướng yêu cầu ngăn chặn quyết liệt hơn các nguồn lây nhiễm

Friday 2020-03-13 02:40

Công đoàn Cơ quan Bộ Y tế tham gia hiến máu giữa mùa dịch bệnh COVID-19

Thursday 2020-03-12 09:50

Thủ tướng chỉ thị đẩy mạnh phòng, chống dịch COVID-19 trong tình hình mới

Wednesday 2020-03-11 10:11

Xử lý nghiêm các trường hợp khai báo gian dối, không chấp hành cách ly

Wednesday 2020-03-11 02:04

Việt Nam đủ năng lực, nguồn lực, tinh thần, kinh nghiệm kiểm soát COVID-19

Tuesday 2020-03-10 16:16

Việt Nam bắt đầu bước vào con đường chấm dứt bệnh lao

Tuesday 2020-03-10 10:12

Cập nhật Thông tin về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19

Tuesday 2020-03-10 09:24

Thăm dò ý kiến