THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH

Thành phố Hà Nội vận động người dân không ra khỏi nhà khi không cần thiết

Wednesday 2021-05-05 15:26

Công điện của Thủ tướng chấn chỉnh, nâng cao hiệu quả công tác phòng, chống dịch COVID-19

Monday 2021-05-03 02:08

Bộ Y tế hoả tốc yêu cầu Yên Bái điều tra, xử lý ca bệnh lây chuyên gia Ấn Độ trong khu cách ly

Wednesday 2021-04-28 15:45

Nguy cơ bùng phát dịch COVID-19, Thủ tướng ra công điện tăng cường phòng, chống

Saturday 2021-04-24 15:31

Bộ Y tế điều chỉnh phân bổ 110.000 liều vắc xin COVID-19 của COVAX đợt 2

Sunday 2021-04-18 14:11

Công văn của Bộ Y tế về việc Tăng cường phòng chống dịch bệnh tay chân miệng

Thursday 2021-04-08 09:30

Hệ thống quản lý vắc xin của Việt Nam đạt cấp độ cao thứ hai trong thang đánh giá của WHO

Wednesday 2021-04-07 07:11

Sớm ban hành cơ chế áp dụng hộ chiếu vắc xin

Wednesday 2021-03-31 15:34

Bộ Y tế: Cảnh báo giả mạo trong cung ứng, mua bán vaccine COVID-19

Wednesday 2021-03-10 15:26

Những lô vắc xin đầu tiên của Chương trình Covax sẽ về đến Việt Nam trong tháng 3 và 4/2021

Tuesday 2021-03-09 14:32

[Graphic] 9 nhóm đối tượng ưu tiên và miễn phí tiêm vắc xin COVID-19

Monday 2021-03-01 09:24

Nghị quyết của Chính phủ về mua và sử dụng vắc xin phòng COVID-19

Friday 2021-02-26 08:18

Tháo gỡ khó khăn lưu thông hàng hóa do dịch COVID-19

Wednesday 2021-02-24 14:06

Tài liệu Hội nghị giao ban trực tuyến toàn quốc công tác phòng, chống dịch COVID-19

Friday 2021-02-19 02:51

Bộ Y tế yêu cầu các địa phương tích cực rà soát, lấy mẫu xét nghiệm, giám sát sức khỏe người về từ huyện Cẩm Giàng, Hải Dương

Monday 2021-02-15 13:18

Bộ Y tế hướng dẫn cách ly y tế cho trẻ dưới 15 tuổi

Monday 2021-02-08 08:06

Bộ Y tế hướng dẫn đeo khẩu trang phòng, chống COVID-19 nơi công cộng

Sunday 2021-02-07 10:17

Bộ Y tế và WHO khuyến cáo người dân đón Tết An toàn

Friday 2021-02-04 17:51

Bộ Y tế đề nghị các địa phương điều tra, xử lý ổ dịch COVID-19 trên địa bàn

Saturday 2021-01-30 02:12

Tăng cường quyết liệt các biện pháp phòng, kiểm soát lây nhiễm COVID-19 trong cơ sở khám bệnh chữa bệnh

Friday 2021-01-29 04:00

Thăm dò ý kiến