HOẠT ĐỘNG CỦA LÃNH ĐẠO BỘ

Thông tin về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19

Monday 2020-02-24 03:20

Tỉnh biên giới Lào Cai phòng chống nCoV ra sao?

Sunday 2020-02-09 05:10

Thứ trưởng Đỗ Xuân Tuyên: Hà Giang cần giám sát cộng đồng chặt chẽ các trường hợp trở về từ vùng dịch

Sunday 2020-02-09 05:00

Công bố Quyết định của Thủ tướng Chính phủ điều động, bổ nhiệm đồng chí Nguyễn Thanh Long giữ chức vụ Thứ trưởng Bộ Y tế

Friday 2020-02-07 09:00

Việt Nam đủ năng lực ngăn chặn dịch bệnh nCoV

Tuesday 2020-02-04 01:55

Lễ Công bố và trao quyết định bổ nhiệm lại Viện trưởng Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương

Tuesday 2020-02-04 01:07

Công bố Quyết định bổ nhiệm lại chức danh Phó Viện trưởng Viện dinh dưỡng

Tuesday 2020-02-04 01:00

Phòng, chống dịch nCoV: Sẵn sàng mọi tình huống

Tuesday 2020-01-28 13:14

Thủ tướng: Chống dịch như chống giặc!

Monday 2020-01-27 13:12

Thủ tướng chủ trì họp về phòng, chống dịch nCoV

Monday 2020-01-27 10:00

Nhất định không để dịch nCoV lây lan ra cộng đồng

Sunday 2020-01-26 14:51

Không vì bất cứ lý do gì làm ảnh hưởng đến phòng, chống dịch

Friday 2020-01-24 12:41

Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam thăm bệnh nhân, bác sĩ ngày 30 Tết

Friday 2020-01-24 12:37

Hai ca dương tính nCoV đang điều trị tại BV Chợ Rẫy

Thursday 2020-01-23 13:33

Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam kiểm tra phòng, chống dịch viêm hô hấp cấp

Thursday 2020-01-23 08:30

Bộ Y tế thăm và chúc Tết Lãnh đạo Bộ tiền nhiệm

Tuesday 2020-01-21 08:26

Bộ Y tế kiểm tra công tác kiểm dịch tại sân bay Nội Bài

Tuesday 2020-01-21 07:57

Bộ Y tế gặp mặt cán bộ hưu trí nhân dịp xuân Canh Tý 2020

Friday 2020-01-17 02:35

Bộ Y tế kiểm tra công tác trực tết tại Bệnh viện Bạch Mai và Bệnh viện Nhiệt đới Trung ương

Thursday 2020-01-16 10:19

Bộ Y tế họp Ban Chỉ đạo phòng, chống dịch bệnh

Wednesday 2020-01-15 10:28

Asset Publisher Asset Publisher

Hội nghị trực tuyến " Nâng cao chất lượng của y tế cơ sở trong công tác Phòng, Chống dịch COVID-19" từ 8h30 đến 12h ngày 30/3/2020

Sunday 2020-03-29 01:53

Thủ tướng: Thần tốc, tranh thủ từng giờ, từng phút chống dịch COVID-19

Sunday 2020-03-29 12:03

Tới nay, các mẫu xét nghiệm tại BV Bạch Mai đều âm tính với COVID-19

Sunday 2020-03-29 11:57

Dồn lực dập dịch tại Bệnh viện Bạch Mai

Saturday 2020-03-28 12:58

Thủ tướng chỉ thị quyết liệt thực hiện đợt cao điểm phòng, chống dịch COVID-19

Friday 2020-03-27 08:47

Phải quyết tâm để không có đến 1.000 ca nhiễm COVID-19

Friday 2020-03-27 08:33

Thủ tướng: Tạm dừng mọi hoạt động hội họp, tập trung trên 20 người

Thursday 2020-03-26 09:40

Hướng dẫn tạm thời khử trùng và xử lý môi trường khu vực có bệnh nhân COVID-19 tại cộng đồng

Thursday 2020-03-26 04:50

Thông điệp thời chiến của Thủ tướng

Thursday 2020-03-26 04:35

Thủ tướng chủ trì họp Thường trực Chính phủ bàn các giải pháp mới chống dịch COVID-19

Thursday 2020-03-26 04:03

Vừa chống dịch hiệu quả, vừa phải an lòng dân

Wednesday 2020-03-25 12:54

Thủ tướng: Huy động 6,3 triệu đoàn viên tham gia, hỗ trợ công tác khai báo y tế

Wednesday 2020-03-25 12:44

5 điều cần làm ngay để phòng, chống dịch bệnh COVID-19

Wednesday 2020-03-25 12:37

Hưởng ứng ngày thế giới phòng chống Lao 24/3/2020: Biến hiểm họa COVID-19 thành cơ hội để Việt Nam chấm dứt bệnh lao vào năm 2030

Wednesday 2020-03-25 03:38

Thăm dò ý kiến