HOẠT ĐỘNG CỦA ĐỊA PHƯƠNG

Nhiều giải pháp hướng tới chấm dứt dịch bệnh AIDS vào năm 2030

Wednesday 2022-11-29 21:41

Khai mạc kỳ thi tuyển dụng công chức năm 2022 của Văn phòng Bộ Y tế

Saturday 2022-11-26 12:25

Hội Y học các nước Đông Nam Á chia sẻ kinh nghiệm vượt qua dịch COVID-19 và hậu COVID-19

Thursday 2022-11-24 11:38

2 ca tử vong vì sốt xuất huyết ở Khánh Hòa, số ổ dịch tăng mạnh

Thursday 2022-11-24 07:30

"Vì Lá Phổi Khỏe" mở rộng sang lĩnh vực hô hấp trẻ em

Tuesday 2022-11-22 00:00

Phân bổ 238.400 liều vaccine sởi và bạch hầu-ho gà-uốn ván cho 28 tỉnh, thành để tiêm chủng mở rộng cho trẻ

Wednesday 2022-11-23 12:56

Hội thảo Tăng cường y tế cơ sở nâng cao chăm sóc sức khỏe ban đầu và quản lý bệnh không lây nhiễm tại cộng đồng

Tuesday 2022-11-22 03:55

Người dân hưởng lợi từ sử dụng CCCD gắn chip và khám chữa bệnh BHYT

Tuesday 2022-11-22 03:52

Trẻ sơ sinh nhỏ tuổi nhất ở Việt Nam trải qua cuộc phẫu thuật tạo hình khe hở mặt phức tạp

Tuesday 2022-11-22 03:49

Chuyên gia Bộ Y tế trực tiếp khám cho trẻ ngộ độc thực phẩm ở Nha Trang

Tuesday 2022-11-22 03:44

Thời tiết chuyển mùa, bệnh nhi nhập viện tăng đột biến

Tuesday 2022-11-22 03:40

Hội nghị xin ý kiến dự thảo Nghị định sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 98/2021/NĐ-Cp ngày 08/11/2021 của Chính Phủ về quản lý trang thiết bị y tế

Wednesday 2022-11-23 01:51

Hà Nội thêm gần 1.400 ca sốt xuất huyết, 2 bệnh nhân tử vong trong một tuần

Sunday 2022-11-20 01:51

Quảng Ninh: Cứu sống bệnh nhân người Australia bị chấn thương gan

Thursday 2022-11-16 22:23

Bệnh viện nỗ lực giảm nguy cơ lây nhiễm chéo khi bệnh hô hấp ở mức cao

Saturday 2022-11-12 15:29

Lấy thành công 2 khối u thượng thận to như quả bưởi

Thursday 2022-11-10 08:37

Hải Phòng: Nếu không có các biện pháp phòng dịch sốt xuất huyết quyết liệt, tình hình sẽ rất khó kiểm soát

Wednesday 2022-11-09 01:39

Không có bảo hiểm y tế, bệnh nhân sốt xuất huyết nặng phải chi trả hàng trăm triệu đồng

Thursday 2022-11-10 01:32

Dùng đơn thuốc cũ chữa lupus ban đỏ, nữ bệnh nhân phải nhập viện cấp cứu

Wednesday 2022-11-09 01:30

Hà Nội: Ca mắc sốt xuất huyết tăng, cơ sở y tế căng sức điều trị

Tuesday 2022-11-08 01:37

Thăm dò ý kiến