HOẠT ĐỘNG CỦA ĐỊA PHƯƠNG

Cần Thơ triển khai tiêm đồng loạt vắc xin phòng COVID-19

Tuesday 2021-04-20 01:27

Tuyến dưới có thể xử lý được đông máu do tiêm vắc xin phòng COVID-19 nhờ hệ thống Telehealth

Monday 2021-04-19 01:25

Trên 300 đảng viên của Đảng bộ Bệnh viện Hữu Nghị họp tập quán triệt Nghị quyết Đại hội Đại biểu toàn quốc lần XIII của Đảng

Thursday 2021-04-15 00:32

Bộ Y tế- WHO- UNICEF: Tiêm chủng vắc xin phòng COVID-19 an toàn góp phần đẩy lùi đại dịch

Friday 2021-04-15 17:22

Ban Chỉ đạo: Không lơ là trong phòng chống COVID-19; tiêm chủng vắc xin đúng tiến độ, đối tượng

Thursday 2021-04-15 08:51

Khởi động “Tìm hiểu về công tác ATVSLĐ và phòng, chống dịch Covid-19 tại nơi làm việc”

Wednesday 2021-04-14 10:26

TPHCM: Thắt chặt kiểm soát, không để dịch bệnh tái xâm nhập cộng đồng

Tuesday 2021-04-13 09:30

Hà Nội dự kiến hoàn thành tiêm vắc xin phòng COVID-19 đợt 2 trong tháng 4-2021

Tuesday 2021-04-13 01:21

Sáng 12/4: 6 người đầu tiên tiêm thử nghiệm mũi 2 vắc xin COVIVAC phòng COVID-19 của Việt Nam

Monday 2021-04-12 02:57

TP.HCM lập danh sách 10 nhóm đối tượng ưu tiên tiêm miễn phí vắc xin COVID-19

Friday 2021-04-09 02:26

Công đoàn Y tế Việt Nam triển khai các hoạt động Tháng công nhân 2021

Thursday 2021-04-08 09:23

Vì sao bệnh tay chân miệng có khả năng tái phát và nguy hiểm?

Thursday 2021-04-08 07:17

Giám đốc WHO Tây Thái Bình Dương: Việt Nam là tấm gương điển hình đẩy lùi dịch COVID-19

Thursday 2021-04-08 03:11

Cần biết: Bộ Y tế phân bổ vắc xin COVID-19 đợt 2

Thursday 2021-04-08 01:18

Chồng vượt qua 15 năm chiến thắng ung thư phổi động viên vợ mới mắc ung thư vú

Tuesday 2021-04-06 11:43

Sáng 5/4, không có ca mắc; hơn 52.400 người Việt Nam đã tiêm vắc xin COVID-19

Monday 2021-04-05 04:03

Hơn 7.600 người ở Hà Nội đã được tiêm vắc xin COVID-19

Saturday 2021-04-03 03:53

Triển khai tập huấn Phần mềm “Xây dựng thực đơn cân bằng dinh dưỡng cho phụ nữ mang thai, bà mẹ cho con bú và trẻ em từ 7 tháng đến 60 tháng tuổi” trên toàn quốc

Friday 2021-04-02 08:25

811.200 liều vắc xin phòng COVID-19 của COVAX đã về đến Việt Nam

Thursday 2021-04-01 07:11

Gần 50.000 người đã tiêm vắc xin COVID-19, Bộ Y tế đang chuẩn bị các kịch bản cho "hộ chiếu vắc xin"

Thursday 2021-04-01 03:34

Thăm dò ý kiến