TIN TỔNG HỢP

Đại hội đại biểu Đảng bộ Khối các cơ quan Trung ương lần thứ XIII, nhiệm kỳ 2020 - 2025 tiến hành phiên trù bị

Wednesday 2020-10-28 04:20

Cuộc thi ảnh “Ấn tượng Việt Nam mùa COVID-19”

Thursday 2020-10-22 16:02

Cuộc thi trực tuyến: Tìm hiểu pháp luật về Y tế Việt Nam năm 2020

Thursday 2020-10-22 06:41

Bộ Y tế hướng dẫn Xử lý nước ăn uống và vệ sinh môi trường sau bão lụt

Tuesday 2020-10-20 08:30

Rửa tay với xà phòng – Vì sức khỏe của bạn và cộng đồng

Sunday 2020-10-18 03:38

Rửa tay với xà phòng – Vì sức khỏe của bạn và cộng đồng

Sunday 2020-10-18 03:36

Bệnh viện K phát động và hưởng ứng chiến dịch vệ sinh tay năm 2020

Friday 2020-10-16 03:48

Rửa tay với xà phòng vì sức khỏe của bạn

Thursday 2020-10-15 03:34

Ký kết chương trình phúc lợi đoàn viên, phối hợp truyền thông thông điệp 5K “Vì sức khoẻ Việt Nam” và “Bảo vệ Blouse trắng"

Wednesday 2020-10-14 00:52

Khai giảng lớp bồi dưỡng kiến thức Quốc phòng an ninh cho đối tượng 3 thuộc Bộ Y tế năm 2020

Monday 2020-10-12 05:08

Cần có hướng dẫn, tiêu chuẩn chuyên ngành về chất lượng môi trường trên phương tiện đường sắt

Sunday 2020-10-11 03:26

Tăng cường vệ sinh cá nhân, vệ sinh môi trường nâng cao sức khỏe nhân dân

Thursday 2020-10-01 03:29

Ngành Y tế Hòa Bình phát động, triển khai phong trào vệ sinh môi trường, đẩy lùi nhiều dịch bệnh nguy hiểm

Tuesday 2020-09-29 03:25

Bệnh viện Đa khoa Trung tâm An Giang được nhận Bằng khen của Bộ trưởng Bộ Y tế vì có nhiều thành tích trong công tác xây dựng cơ sở y tế xanh-sạch-đẹp

Sunday 2020-09-27 03:15

Bộ Y tế phổ biến các hướng dẫn phòng, chống dịch COVID-19

Saturday 2020-09-26 03:09

Bộ Y tế họp báo Lễ khánh thành kết nối 1.000 bệnh viện khám, chữa bệnh từ xa

Thursday 2020-09-24 14:06

Khánh thành Bệnh viện Đa khoa tỉnh Sơn La

Tuesday 2020-09-22 08:41

Ban Quản lý dự án Trung ương: Đầu tư xây dựng và phát triển Hệ thống Y tế tuyến cơ sở

Thursday 2020-09-17 03:32

Ủy ban thường vụ Quốc hội thông qua Nghị quyết bổ sung nhóm hàng vật tư thiết bị y tế vào danh mục hàng dự trữ quốc gia

Tuesday 2020-09-15 07:40

Bệnh viện đa khoa tỉnh Quảng Trị xây dựng bệnh viện xanh, sạch, đẹp

Tuesday 2020-09-15 03:22

Thăm dò ý kiến