THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH

Bộ trưởng Bộ Y tế: Tăng cường giám sát người nhập cảnh, giải trình tự gen phát hiện kịp thời biến chủng Omicron

Saturday 2022-01-01 06:57

Thủ tướng giao Bộ Y tế chỉ đạo bệnh viện, cơ sở y tế ứng trực 24/24h dịp Tết Nhâm Dần 2022

Friday 2021-12-31 14:04

Công văn của Bộ Y tế về tăng cường tiêm vắc xin phòng COVID-19

Friday 2021-12-31 02:12

Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam: Không để người đang cách ly, tự điều trị COVID-19 tại nhà không có Tết

Tuesday 2021-12-28 01:07

Thủ tướng yêu cầu bảo vệ người nhóm nguy cơ cao, giảm ca chuyển nặng, tử vong do COVID-19

Sunday 2021-12-26 13:25

Mới: Người nhập cảnh ngắn ngày không phải cách ly y tế nhưng phải tuân thủ nghiêm phòng chống COVID-19

Friday 2021-12-24 09:30

Thủ tướng yêu cầu hoàn thành tiêm vaccine COVID-19 mũi 3 cho người trên 18 tuổi trong quý I/2022

Friday 2021-12-23 17:41

Tiếp tục triển khai các giải pháp giảm tử vong do COVID-19

Thursday 2021-12-23 02:12

Thủ tướng yêu cầu đẩy nhanh tiến độ điều tra, mở rộng vụ án xảy ra tại Công ty Việt Á

Wednesday 2021-12-22 13:52

Tăng cường phòng chống tham nhũng trong đấu thầu, mua sắm sinh phẩm, vật tư, trang thiết bị y tế

Wednesday 2021-12-22 12:22

Bộ Y tế: Ca mắc COVID-19 tăng, triển khai mạnh mẽ 'Chiến dịch bảo vệ đối tượng nguy cơ', giảm tử vong

Wednesday 2021-12-22 06:47

Mới: Áp dụng quy chế một cửa quốc gia 4 thủ tục hành chính lĩnh vực y, dược cổ truyền trên toàn quốc

Tuesday 2021-12-21 14:11

Bộ Y tế hướng dẫn quy trình cấp 'Hộ chiếu vaccine'

Tuesday 2021-12-21 13:59

Lấy mẫu kiểm nghiệm chất lượng thuốc kháng virus điều trị COVID-19

Monday 2021-12-20 13:52

Tăng hạn dùng 3 tháng vaccine phòng COVID-19 Pfizer: Địa phương nào để vaccine hết hạn, Giám đốc Sở phải chịu trách nhiệm

Monday 2021-12-20 03:13

Dịp Tết Nguyên đán, Bộ Y tế đề nghị xem xét dừng các hoạt động tập trung đông người không cần thiết

Saturday 2021-12-18 12:15

Rà soát tất cả người nhập cảnh từ 28/11/2021 mắc COVID-19 để giải trình tự gen xác định biến thể Omicron

Saturday 2021-12-18 12:12

Bộ Y tế chỉ rõ 8 bước cần làm khi phát hiện người nghi mắc COVID-19 tại khu dịch vụ

Saturday 2021-12-11 13:44

Nóng: Bộ trưởng Bộ Y tế điều 2 bệnh viện TW vào hỗ trợ Bà Rịa- Vũng Tàu chống dịch COVID-19

Friday 2021-12-10 09:58

Tập trung thúc đẩy sản xuất kinh doanh; mở rộng hỗ trợ đối tượng gặp khó khăn do dịch COVID-19

Friday 2021-12-10 09:50

Thăm dò ý kiến