HOẠT ĐỘNG CỦA ĐỊA PHƯƠNG

Sàng lọc, chẩn đoán sớm ung thư vú

Monday 2022-04-18 02:20

Sở Y tế TP.HCM yêu cầu 5 quận, huyện tăng cường giám sát hoạt động tiêm vaccine cho trẻ em

Monday 2022-08-08 01:15

COVID-19 kéo dài có thể gây tăng nguy cơ biến chứng nghiêm trọng ở trẻ em

Saturday 2022-08-06 12:13

Hải Phòng: Bệnh viện GTVT chính thức sáp nhập vào BV Phụ sản Hải Phòng

Thursday 2022-08-04 14:02

Tăng tốc tiêm vaccine phòng COVID-19

Thursday 2022-08-04 14:00

TP.HCM: 51 điểm nguy cơ sốt xuất huyết được phản ánh qua ứng dụng “Y tế trực tuyến”

Thursday 2022-08-04 13:58

Hàng loạt nhà hàng ở Hà Nội bị xử phạt vì kinh doanh không có giấy chứng nhận đủ điều kiện ATTP

Thursday 2022-08-04 13:55

Long An: Cảnh báo số lây nhiễm HIV trong nhóm quan hệ tình dục đồng giới nam gia tăng

Wednesday 2022-08-03 04:06

Số ca sốt xuất huyết ở TP.HCM có xu hướng giảm

Monday 2022-08-01 13:00

TP.HCM sẵn sàng các đội tiêm vaccine phòng COVID-19 cho trẻ em từ 5 - dưới 12 tuổi

Monday 2022-08-01 12:54

TP.HCM: Tháng 8 là tháng cao điểm tiêm vaccine phòng COVID-19 cho trẻ em

Saturday 2022-07-30 02:34

[Infographic] Các biện pháp phòng, chống bệnh đậu mùa khỉ

Friday 2022-07-29 11:04

Lên án mạnh mẽ hành vi hành hung bác sĩ tại BV Nhân dân Gia Định

Friday 2022-07-28 23:55

TP.HCM chưa quy định cách ly người nhập cảnh mắc đậu mùa khỉ

Friday 2022-07-28 23:54

TP.HCM đề nghị mở lại khai báo y tế với người nhập cảnh để sàng lọc bệnh đậu mùa khỉ

Wednesday 2022-07-27 13:41

Cúm A: Khi nào cần đưa trẻ đi khám?

Wednesday 2022-07-27 09:12

Đã có 16 ca tử vong do sốt xuất huyết ở TP.HCM, nhiều nhất ở Củ Chi

Wednesday 2022-07-27 09:11

Bộ Y tế họp hội đồng chuyên môn nghiệm thu Hướng dẫn chẩn đoán, điều trị bệnh đậu mùa khỉ

Wednesday 2022-07-26 22:13

Số mắc cúm tăng nhanh, không tự ý mua thuốc điều trị, đặc biệt là Tamiflu

Wednesday 2022-07-26 22:12

Bệnh đậu mùa khỉ: 3 triệu chứng nghiêm trọng mới được phát hiện

Monday 2022-07-25 14:15

Thăm dò ý kiến