TIN TỔNG HỢP

Nhất định chúng ta sẽ chiến thắng!

Sunday 2021-02-28 06:18

Việt Nam có kho siêu lạnh đầu tiên đủ điều kiện nhập vắc xin COVID-19

Monday 2021-02-22 07:10

Việt Nam đã ghi nhận 4 biến chủng của virus SARS- CoV-2

Friday 2021-02-19 12:33

Tiếp tục nâng mức cảnh giác cao nhất với đại dịch COVID-19

Wednesday 2021-02-17 01:33

PGS.TS Trần Như Dương: Chúng ta phải "chạy" nhanh hơn dịch để chiến thắng

Tuesday 2021-02-09 11:39

TPHCM sẵn sàng kịch bản ứng phó COVID-19 mức độ khẩn cấp

Tuesday 2021-02-09 03:25

Hơn 15 giờ thần tốc thiết lập xong Bệnh viện dã chiến Điện Biên Phủ

Sunday 2021-02-07 10:22

Việt Nam là một trong những quốc gia được tài trợ vắc xin COVID-19 giai đoạn đầu tiên

Saturday 2021-02-06 14:19

Các ổ dịch nguy hiểm nhất đã được ‘khóa chặt’

Saturday 2021-02-06 10:44

Dịch COVID-19: Người Hà Nội về quê đón Tết có bị cách ly y tế 21 ngày?

Thursday 2021-02-04 07:45

Hội nghị trực tuyến Tập huấn hướng dẫn sử dụng Hệ thống quản lý Tờ khai y tế

Thursday 2021-01-28 12:16

Hội thảo xin ý kiến về tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp viên chức kỹ thuật thiết bị y tế

Wednesday 2021-01-20 11:54

Hội thảo triển khai thực hiện chương trình phát triển kinh tế-xã hội vùng DTTS và miền núi

Wednesday 2021-01-13 02:15

UNFPA tại Việt Nam cung cấp vật tư và thiết bị y tế để đảm bảo dịch vụ chăm sóc sức khỏe tình dục và sinh sản không bị gián đoạn trong bối cảnh COVID-19

Thursday 2021-01-07 09:19

Bộ Y tế công bố 10 sự kiện y tế và phòng chống dịch Việt Nam năm 2020

Wednesday 2020-12-30 16:40

Đổi mới phong cách cán bộ y tế hướng tới sự hài lòng của người dân

Tuesday 2020-12-29 09:39

Khai giảng lớp bồi dưỡng kiến thức Quốc phòng an ninh cho đối tượng 4 thuộc Bộ Y tế năm 2020

Monday 2020-12-28 14:42

Họp báo Chương trình chuyển đổi số Y tế quốc gia 2020 - Ehealth Vietnam Summit

Thursday 2020-12-24 14:53

Thứ trưởng Bộ Y tế Nguyễn Trường Sơn, thành viên Ban chỉ đạo Trung ương các Chương trình mục tiêu quốc gia giai đoạn 2016-2020 kiểm tra thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng Nông thôn mới và Giảm nghèo bền vững tại tỉnh Khánh Hòa và Ninh Thuận.

Thursday 2020-12-17 04:53

Bộ Y tế Tập huấn Tuyên truyền, phổ biến pháp luật và kiến thức Phòng cháy chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ

Wednesday 2020-12-09 08:50

Thăm dò ý kiến