THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH

Bộ Y tế ban hành thông tư về tiêu chuẩn xếp hạng các đơn vị sự nghiệp y tế từ 01/7/2024

Monday 2024-05-20 01:21

Góp ý dự thảo Thông tư quy định việc thành lập và chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn của Hội đồng đạo đức trong nghiên cứu y sinh học

Friday 2024-05-17 04:06

Bộ Y tế: cấp cứu, điều trị kịp thời cho người bị ngộ độc thực phẩm tại Vĩnh Phúc

Thursday 2024-05-15 22:23

Thủ tướng Chính phủ chỉ đạo tập trung cứu chữa người bị ngộ độc thực phẩm tại tỉnh Vĩnh Phúc

Thursday 2024-05-15 22:13

Bộ Y tế đang dự thảo Thông tư đề xuất quy định thành lập Hội đồng đạo đức trong nghiên cứu y sinh học

Tuesday 2024-05-14 03:05

Công điện của Thủ tướng Chính phủ về tăng cường quản lý thuốc lá điện tử, thuốc lá nung nóng

Tuesday 2024-05-13 22:18

Đẩy mạnh tuyên truyền ngăn ngừa và xử lý ngộ độc thực phẩm

Saturday 2024-05-11 07:51

Tháo gỡ khó khăn trong xuất khẩu dược liệu

Friday 2024-05-10 07:56

Bộ Y tế đang dự thảo Thông tư quy định về bệnh nghề nghiệp được hưởng bảo hiểm xã hội

Saturday 2024-05-04 01:09

Công điện Thủ tướng Chính phủ yêu cầu Bộ, ngành, địa phương triển khai các biện pháp ngăn ngừa, xử lý ngộ độc thực phẩm

Friday 2024-05-03 01:21

Bộ Y tế yêu cầu tập trung cấp cứu, điều trị người bị nạn vụ nổ lò hơi tại Đồng Nai

Wednesday 2024-05-01 12:22

Bộ Y tế đề nghị UBND các tỉnh/thành phố trực thuộc TƯ tăng cường công tác phòng, chống bệnh truyền nhiễm

Sunday 2024-04-28 12:30

Tăng cường bảo đảm an toàn thông tin, an ninh mạng trong ngành Y tế

Friday 2024-04-26 12:34

Tăng cường phòng, chống bệnh không lây nhiễm và rối loạn sức khỏe tâm thần

Thursday 2024-04-25 03:57

Đề xuất nhiệm vụ, cơ cấu tổ chức Trung tâm Y tế huyện

Tuesday 2024-04-23 01:32

Bộ Y tế yêu cầu các bệnh viện trực đầy đủ 4 cấp dịp nghỉ lễ 30/4 và 1/5

Tuesday 2024-04-23 01:27

Tăng cường các giải pháp nhằm chấm dứt bệnh Lao vào năm 2030

Friday 2024-04-19 09:08

Thủ tướng tri ân gia đình người hiến tạng, khen tập thể y bác sĩ điều phối, ghép tạng cứu sống 7 người

Wednesday 2024-04-17 12:31

Bộ Y tế yêu cầu xử lý nghiêm vi phạm về sản xuất, kinh doanh chế phẩm diệt côn trùng, diệt khuẩn

Friday 2024-04-12 08:00

Thủ tướng chỉ đạo tháo gỡ khó khăn cho hoạt động xuất khẩu dược liệu

Thursday 2024-04-11 01:14

Thăm dò ý kiến