THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH

Tiêm vaccine phòng COVID-19 vì lợi ích bản thân, cộng đồng, tránh nguy cơ bùng phát dịch trở lại

Wednesday 2022-07-26 22:04

Công văn tăng cường triển khai tiêm vắc xin phòng COVID-19

Tuesday 2022-07-26 08:24

Dịch sốt xuất huyết phức tạp, Thủ tướng ra Công điện tăng cường các biện pháp phòng, chống

Monday 2022-07-25 14:17

Bộ Y tế vừa có văn bản gửi Bộ Giáo dục và Đào tạo về việc tăng cường truyền thông và tiêm vaccine COVID-19

Monday 2022-07-25 02:45

Bộ Y tế khuyến cáo phòng, chống bệnh đậu mùa khỉ

Sunday 2022-07-24 12:52

Hướng dẫn mới nhất về thời gian tiêm vaccine COVID-19 mũi 3 và mũi 4 của Bộ Y tế

Saturday 2022-07-23 07:49

Không để tiếp diễn tình trạng quảng cáo thực phẩm chức năng vượt quá thực tế

Thursday 2022-07-21 01:29

Thủ tướng yêu cầu đảm bảo nguồn nhân lực y tế cho công tác phòng, chống dịch và khám, chữa bệnh

Tuesday 2022-07-12 01:35

Mở hồ sơ các gói thầu thuốc quốc gia trị giá gần 9.000 tỷ đồng; Đàm phán được giá 15 thuốc biệt dược

Tuesday 2022-07-05 02:47

Bộ Y tế mở hồ sơ 3 gói thầu cung cấp thuốc giai đoạn 2022-2023 với tổng giá trị gần 9.000 tỷ đồng

Sunday 2022-07-03 13:49

Khắc phục ngay tình trạng thiếu thuốc, thiết bị, vật tư y tế

Thursday 2022-06-30 01:42

Bộ Y tế: Các đơn vị, địa phương báo cáo tình hình nhân viên y tế xin thôi việc, bỏ việc

Wednesday 2022-06-29 08:29

Bộ Y tế thu hồi số đăng ký lưu hành trang thiết bị đối với kit xét nghiệm của Công ty Việt Á

Friday 2022-06-24 13:07

Công văn số 3309/BYT-DP BYT-DP hướng dẫn tiêm vắc xin phòng COVID- 19

Friday 2022-06-24 05:44

Đảm bảo cấp cứu y tế, phòng chống dịch COVID-19 trong kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2022.

Thursday 2022-06-23 01:11

Việt Nam siết kiểm dịch y tế biên giới phòng các dịch bệnh nguy hiểm, mới nổi

Wednesday 2022-06-22 06:56

Tăng cường công tác tiêm chủng vắc xin phòng COVID-19 trên địa bàn tỉnh Điện Biên

Monday 2022-06-20 08:23

Thông tin về thực trạng công tác đấu thầu, mua sắm thuốc, vật tư và trang thiết bị y tế hiện nay

Friday 2022-06-17 09:38

Cục Quản lý Dược thu hồi giấy đăng ký giả mạo về hồ sơ, 5 loại thuốc lưu hành tại Việt Nam

Thursday 2022-06-09 01:52

Công điện của Bộ Y tế về việc tiếp nhận và triển khai tiêm vaccine phòng COVID-19

Wednesday 2022-06-01 09:13

Thăm dò ý kiến