THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH

Tài liệu Hội nghị giao ban trực tuyến toàn quốc công tác phòng, chống dịch COVID-19

Wednesday 2021-01-20 03:09

Sản xuất được Cloramin B – Việt Nam đã chủ động hoá chất phòng chống dịch

Wednesday 2021-01-13 01:51

Tài liệu Hội nghị Y tế toàn quốc ngày 06/01/2021

Tuesday 2021-01-05 06:17

Bộ Y tế ra Chỉ thị tăng cường các biện pháp phòng, chống dịch thời điểm Tết Nguyên Đán 2021

Friday 2020-12-31 18:00

Ban Chỉ đạo Quốc gia phòng chống dịch COVID-19 lập 5 đoàn kiểm tra quản lý nhập cảnh phòng chống COVID-19

Thursday 2020-12-31 07:32

Công điện Thủ tướng: Thần tốc truy vết người tiếp xúc BN1440, kiểm soát chặt nhập cảnh

Monday 2020-12-28 14:58

Tài liệu Hội nghị trực tuyến Tăng cường công tác phòng, chống dịch COVID-19 hưởng ứng ngày Thế giới phòng chống dịch bệnh 27/12

Wednesday 2020-12-23 04:02

Bảo đảm an toàn giao thông dịp Tết gắn với phòng, chống COVID-19

Monday 2020-12-07 13:21

Tài liệu Hội nghị tập huấn Kỹ năng tiếp nhận và xử lý phản ánh của người dân qua đường dây nóng Ngành Y tế (1900-9095)

Friday 2020-12-04 02:32

Dịch COVID-19 có diễn biến mới, Thủ tướng ban hành Công điện khẩn

Wednesday 2020-12-02 14:30

Bộ Y tế chỉ đạo tăng cường phòng chống dịch COVID-19 tại cơ sở khám, chữa bệnh

Wednesday 2020-12-02 02:25

Bộ trưởng Bộ Y tế tặng Bằng khen cho 33 tập thể có thành tích xuất sắc trong công tác phòng, chống dịch COVID-19

Monday 2020-11-30 07:16

Hội nghị trực tuyến Tăng cường công tác phòng, chống dịch COVID-19 trong tình hình mới

Tuesday 2020-11-24 06:59

Công điện của Bộ Y tế về việc triển khai công tác y tế ứng phó với cơn bão số 12

Wednesday 2020-11-11 03:58

Bộ Y tế cử 7 tổ công tác đến miền Trung khắc phục hậu quả thiên tai, cấp bổ sung 50 cơ số thuốc cho Quảng Nam

Thursday 2020-10-29 15:28

Thứ trưởng Bộ Y tế ký Công diện Về việc triển khai công tác y tế khắc phục hậu quả của cơn bão số 9

Thursday 2020-10-29 09:12

Thứ trưởng Bộ Y tế Nguyễn Trường Sơn vừa ký có Công điện về việc triển khai công tác y tế ứng phó mưa, lũ lụt

Sunday 2020-10-18 04:15

Hội nghị trực tuyến Lễ khánh thành 1.000 điểm cầu khám, chữa bệnh từ xa

Friday 2020-09-25 03:38

Sổ tay "Hướng dẫn phòng, chống dịch COVID-19 tại cộng đồng trong trạng thái bình thường mới"

Friday 2020-09-18 00:52

Thăm dò ý kiến