HOẠT ĐỘNG CỦA ĐỊA PHƯƠNG

Vắc xin COVID-19 và bệnh ung thư

Sunday 2021-02-28 01:16

“Bàn tay vàng” trong mổ nội soi khớp gối

Saturday 2021-02-27 08:51

Hơn 300 cán bộ y tế Bệnh viện K hiến máu trong ngày hội "Blouse trắng vì người bệnh cần máu"

Thursday 2021-02-25 01:29

Nhiều cán bộ Thầy thuốc Bệnh viện Phụ sản Trung ương tham gia hiến máu

Thursday 2021-02-25 05:55

Bệnh viện Hữu Nghị vừa lo chống dịch, vừa tham gia hiến máu cứu người

Tuesday 2021-02-23 13:10

Thứ trưởng Trần Văn Thuấn thăm gia đình Liệt sĩ, Bác sĩ Đặng Thùy Trâm

Monday 2021-02-22 01:31

11 nhóm đối tượng được tiêm vắc xin phòng COVID-19 tại Việt Nam gồm những ai?

Tuesday 2021-02-23 01:43

Tin vui: 163 bệnh nhân COVID-19 đã âm tính

Saturday 2021-02-20 02:27

KHẨN: Tìm người đến 46 địa điểm tại Hà Nội, Hải Dương

Friday 2021-02-19 10:12

204.000 liều vắc xin phòng COVID-19 đầu tiên dự kiến về tới Việt Nam ngày 28/02

Thursday 2021-02-18 06:51

Tình hình khống chế 5 ổ dịch COVID-19 lớn tại Hải Dương

Thursday 2021-02-18 03:04

Bệnh viện Phụ sản Trung ương chào đón những “Công dân nhí” đầu tiên chào đời năm Tân Sửu

Friday 2021-02-12 02:07

Bàn giao, đưa vào hoạt động Bệnh viện dã chiến Điện Biên Phủ phục vụ điều trị COVID-19

Monday 2021-02-08 03:27

Bộ Y tế điều gần 30 chuyên gia và nhiều trang thiết hỗ trợ Điện Biên chống dịch COVID-19

Saturday 2021-02-06 10:55

Hải Dương chống dịch vì cả nước - Cả nước vì Hải Dương

Saturday 2021-02-06 02:59

Bệnh viện Chợ Rẫy “chi viện” cho Gia Lai xây dựng bệnh viện dã chiến

Thursday 2021-02-04 09:28

Gia Lai: Các đội phản ứng nhanh vào cuộc khẩn trương

Wednesday 2021-02-03 14:07

80% bệnh nhân COVID-19 mới không có triệu chứng, các bệnh viện phải khai thác kỹ dịch tế

Wednesday 2021-02-03 01:21

Những ''chiến binh áo trắng'' mang Xuân về bản làng vùng cao

Tuesday 2021-01-26 04:43

Ký kết chương trình phúc lợi đoàn viên hỗ trợ giảm giá từ 20 - 25% khi mua các sản phẩm cho cán bộ y tế

Thursday 2021-01-21 02:26

Thăm dò ý kiến