Biểu dương, khen thưởng các tập thể, cá nhân

Thông tin đường dây nóng tháng 3.2019

Saturday 2019-03-30 08:30

Thông tin đường dây nóng tháng 12.2018

Saturday 2018-12-29 11:15

Thông tin biểu dương tháng 11/2018

Thursday 2018-11-29 11:14

Thông tin biểu dương tháng 10/2018

Monday 2018-10-29 11:12

Thông tin biểu dương tháng 09.2018

Saturday 2018-09-29 11:10

Thông tin biểu dương tháng 08.2018

Wednesday 2018-08-29 11:08

Thông tin biểu dương tháng 7.2018

Sunday 2018-07-29 11:07

THông tin biểu dương tháng 06.2018

Friday 2018-06-29 10:58

Thông tin biểu dương tháng 05.2018

Tuesday 2018-05-29 10:57

Người dân hài lòng với cung cách và thái độ phục vụ của Bệnh viện đa khoa tỉnh Ninh Bình

Sunday 2018-04-29 10:56

Thông tin biểu dương tháng 03.2018

Thursday 2018-03-29 10:55

Thông tin biểu dương tháng 2.2018

Tuesday 2018-02-27 10:54

Các bác sỹ Bệnh viện đa khoa tỉnh Hòa Bình được người dân gửi lời khen

Tuesday 2018-02-27 10:52

Các bác sỹ Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Định được người dân khen ngợi

Monday 2018-01-29 10:52

Mẹ con sản phụ tử vong gia đình tố bác sĩ tắc trách

Thursday 2017-03-30 01:43

Bị tai nạn gãy chân, vào bệnh viện rồi… qua đời, gia đình tố bác sĩ tắc trách

Thursday 2017-03-30 01:40

Bệnh nhi tử vong sau khi chích thuốc chữa dị ứng, gia đình tố bác sĩ tắc trách

Thursday 2017-03-30 01:39

Bệnh viện Đa khoa Bắc Kạn bỏ quên kéo trong bụng bệnh nhân: “Bệnh viện phải đền bù”

Thursday 2017-03-30 01:36

Hai mẹ con sản phụ tử vong gia đình tố bác sĩ tắc trách

Thursday 2017-03-30 01:36

Bệnh nhân mổ ruột thừa tử vong, gia đình tố bác sĩ tắc trách

Thursday 2017-03-30 01:35

Thăm dò ý kiến